Waters of Life

Biblical Studies in Multiple Languages

Search in "Hausa":
Home -- English -- True Light - 15. Quiz
This page in: Cebuano -- ENGLISH -- French -- German? -- Hausa -- Igbo -- Indonesian -- Somali -- Telugu -- Yoruba

Previous Lesson

Duhu Ya Bace kuma Gaskiya na gaskiya yanzu yana Haskawa
Littafin Muhimmi A Gare Ku

15. Tambayoyi


Ya Mai Karatu, idan ka karanta shafin wannan littafi a hankali, zaka sami damar amsa wadannan tambayoyin cikin sauki, tunda kowace tambaya tana taƙaita babi ɗaya. Yi ƙoƙari ka rubuta amsoshinka ta hanyar nazarin kowane babi kuma zaka sami alkhairi mai yawa wa kanka. Idan ka amsa tambayoyin daidai, za mu aiko maka da ƙaramin littafi daga littattafanmu. Idan kuna da tambayoyi game da kowane batun a cikin wannan ɗan littafin, da fatan za a rubuta su a wata takarda daban sannan a aika musu da amsoshin wannan tambayoyin.

01. Me yasa yarinyar da ke ƙasar kwaminisanci ta manne wa Allah?
02. Me Sheikh ya fahimta bayan lokacinsa na azumi da zuhudu?
03. Mecece haihuwar Almasihu take nufi?
04. Waɗanne sababbin wahayi ne Kristi ya kawo?
05. Wane aiki mafi girma ne Yesu Kristi ya yi?
06. Ta yaya tashin Yesu daga matattu ya shafi mabiyansa?
07. Me ka koya daga gamuwa da Bulus da Ubangiji Rayayye akan hanyarsa zuwa Dimashƙu?
08. Shin kun san yadda Ruhu Mai Tsarki zai iya zama a cikinku?
09. Ta yaya zaka tabbatar da ceton ranka?
10. Ta yaya zamu zama haske ga duniya?
11. Menene ƙaunar Allah take bukata a gare mu kuma me ya sa?
12. Ta yaya zakuyi amfani da darasin gafartawa a rayuwarku?
13. Me aka ƙunsa cikin dukan makamai na Allah?
14. Me zai faru a kwanaki na ƙarshe? Taya zaka shirya kanka domin dawowar Kristi?

Da fatan za a ƙara amsoshin sunanka da adireshinka a sarari, domin mu aiko maka da ƙaramin littafi na gaba. Adireshin mu shine:

WATERS OF LIFE
P.O.Box 60 05 13
70305 Stuttgart
GERMANY
Internet: www.waters-of-life.net
E-Mail: info@waters-of-life.net

www.Waters-of-Life.net

Page last modified on October 10, 2021, at 09:44 AM | powered by PmWiki (pmwiki-2.3.3)